Có bác nào ngoài HN có ý định tổ chức off iếc gì k ạ

4 posters

Go down

Có bác nào ngoài HN có ý định tổ chức off iếc gì k ạ  Empty Có bác nào ngoài HN có ý định tổ chức off iếc gì k ạ

Bài gửi by Sua Super 10/1/2013, 08:14

E thấy ngoài HN im ắng quá,chả sôi nổi như trong TPHCM gì cả Có bác nào ngoài HN có ý định tổ chức off iếc gì k ạ  591252
Sua Super
Sua Super
Cadet
Cadet

Gia nhập : 19/10/2012

Có bác nào ngoài HN có ý định tổ chức off iếc gì k ạ  Empty Re: Có bác nào ngoài HN có ý định tổ chức off iếc gì k ạ

Bài gửi by bnnk01 11/1/2013, 22:37

HN đây Very Happy nhiều anh em ở ngoài này lắm mà nhưng chắc mng bận việc quá đấy
bnnk01
bnnk01
Flight Officer
Flight Officer

Gia nhập : 17/08/2012
Địa điểm : Noibai Intl Airport

Có bác nào ngoài HN có ý định tổ chức off iếc gì k ạ  Empty Re: Có bác nào ngoài HN có ý định tổ chức off iếc gì k ạ

Bài gửi by Dragon 12/1/2013, 12:23

e ở HN đây, ngoài này ko đông lắm Sad
Dragon
Dragon
First Officer
First Officer

Gia nhập : 28/02/2010
Địa điểm : VVNB

Bài gửi by Khách viếng thăm 12/1/2013, 20:28

Hi Hi,

Không riêng gì ở Hà Nội, ở TP.HCM các bạn cũng rất bận rộn vì cuối năm có nhiều việc cần phải giải quyết. Ngay cả Phong cũng thế, về tới nhà là mệt lắm rồi, lên máy định ngồi viết bài cho diễn đàn chúng ta mà mới viết được 1 đoạn ngắn là hai mắt nó cứ díp lại vì buồn ngủ quá...ha ha. Hy vọng sau tết đâu đã vào đấy rồi thì anh em lại offline sôi nổi thôi... Có bác nào ngoài HN có ý định tổ chức off iếc gì k ạ  153952

Chúc các bạn hoàn tất việc cuối năm vui vẻ. Có bác nào ngoài HN có ý định tổ chức off iếc gì k ạ  153952

Hoàng Phong.
Anonymous
Khách viếng thăm
Khách viếng thăm

Bài gửi by Sua Super 14/1/2013, 12:54

@Phong: Công việc cuối năm của e bh là kiếm điểm để qua Tết ôn thi lớp 10 th a ạ Very Happy
Thế thì hẹn mọi người vào một ngày nào đó sau Tết Very Happy
Sua Super
Sua Super
Cadet
Cadet

Gia nhập : 19/10/2012

Bài gửi by thanhph 14/1/2013, 16:47

hic, mình cũng bận.. toàn được nghỉ ngày thường nên các bạn bận học hoặc đi làm
nếu ae offline thì ntin mình nhé. nếu rảnh thì mình qua. tks
thanhph
thanhph
Flight Officer
Flight Officer

Gia nhập : 22/01/2010
Địa điểm : Hanoi

Bài gửi by Khách viếng thăm 14/1/2013, 17:15

Sua Super đã viết:@Phong: Công việc cuối năm của e bh là kiếm điểm để qua Tết ôn thi lớp 10 th a ạ Có bác nào ngoài HN có ý định tổ chức off iếc gì k ạ  599659
Thế thì hẹn mọi người vào một ngày nào đó sau Tết Có bác nào ngoài HN có ý định tổ chức off iếc gì k ạ  599659

Hi Hi em Sua Super,

Em còn đi học thì sướng quá rồi, không phải lo lắng về chuyện kiếm tiền nuôi bản thân và gia đình vì toàn là xài ATM từ bố mẹ...haha. Càng lớn anh càng thấy các cụ nói đúng, những ngày tết là những ngày bận rộn nhất trong năm. Trẻ em thì thích chứ người lớn ít ai thích (vì phải chu toàn rất nhiều thứ). Không tin em về hỏi bố mẹ xem có phải không nhé. Có bác nào ngoài HN có ý định tổ chức off iếc gì k ạ  153952

Sang năm lên Phổ thông em phải lập kế hoạch học tập cho bản thân để còn chuẩn bị thi ĐH nhé. Ví dụ như các chứng chỉ Ngoại ngữ, Tin học...thì nên cố gắng lo cho xong từ lớp 10,11 để sang lớp 12 thì chỉ tập trung ôn luyện những môn chủ yếu thi ĐH mà thôi. Có bác nào ngoài HN có ý định tổ chức off iếc gì k ạ  153952

Chúc em thành công!

Best Wishes

Hoàng Phong
Anonymous
Khách viếng thăm
Khách viếng thăm

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics