VVNB - Sân bay quốc tế Nội bài - Bell Helicopter bay tham quan

hdht_gamer
Secretcom
Cubimit
masterp
Passengers Killer
Simulator Pilot
10 posters

Go down

VVNB - Sân bay quốc tế Nội bài  - Bell Helicopter bay tham quan Empty VVNB - Sân bay quốc tế Nội bài - Bell Helicopter bay tham quan

Bài gửi by Simulator Pilot 20/12/2010, 03:01

Video clip đầu tiên . Chọn loại helicopter default bay vài vòng tham quan để mần phin được nhanh & dễ dàng . Anh em xem chơi cho vui...

Simulator Pilot
Simulator Pilot
Flight Officer
Flight Officer

Gia nhập : 29/01/2010

VVNB - Sân bay quốc tế Nội bài  - Bell Helicopter bay tham quan Empty Re: VVNB - Sân bay quốc tế Nội bài - Bell Helicopter bay tham quan

Bài gửi by Passengers Killer 20/12/2010, 04:40

bác share cái sân cho mình bay thử vài hôm trong khi chờ đợi VVNB của VNFS ra lò, dc ko bác?
dinhkietvvn. Nếu dc, bác gửi link down offline yahoo nhe bác, sợ bọn Thái nó cự nự mắc công nữa, hehehe. Thank bác trước nhe Very Happy Very Happy
Passengers Killer
Passengers Killer
Captain
Captain

Gia nhập : 29/08/2010
Địa điểm : vvts

VVNB - Sân bay quốc tế Nội bài  - Bell Helicopter bay tham quan Empty Re: VVNB - Sân bay quốc tế Nội bài - Bell Helicopter bay tham quan

Bài gửi by masterp 20/12/2010, 08:25

Passengers Killer đã viết: bác share cái sân cho mình bay thử vài hôm trong khi chờ đợi VVNB của VNFS ra lò, dc ko bác?
dinhkietvvn. Nếu dc, bác gửi link down offline yahoo nhe bác, sợ bọn Thái nó cự nự mắc công nữa, hehehe. Thank bác trước nhe Very Happy Very Happy

Bác Kiệt nói chuyện nghe vui quá Very Happy . Nếu việc share các sân bay payware mới ra mà đơn giản như vậy thì chắc chẳng ai làm scenery để bán nữa Cool

@Simulator Pilot: Đáp heli tốt lắm bác. Sân này làm pro vãi, có điều máy bác cấu hình yếu hay sao mà FPS thê thảm vậy Surprised
masterp
masterp
Senior Captain
Senior Captain

Gia nhập : 25/01/2010
Địa điểm : Hanoi Capital

Bài gửi by Simulator Pilot 20/12/2010, 10:25

@Passengers killer: Sorry , đây là bản original có đăng ký , không phải bản crack , nên việc share hiện nay là không thể , rất phiền phức về copyright. Mong bác thông cảm. Very Happy

@masterp: Bác nói đúng . Máy của mình cấu hình không mạnh mà hiện nay đã quá tãi nên bay không được "ngọt". Đang chờ upgrade nó đây...hehe. Nhân đây cũng cảm ơn bác về cách set góc độ của Active camera sao cho đẹp. Mình làm được rồi . Sẽ áp dụng trong clip khác . hy vọng sẽ pro hơn...

Tụi Thai Creation làm scenery này khá thiệt. Theo mình thì các đại gia như Fly Tampa , Imagine sim v..v..cũng giật mình đấy ! Tại sao nó không làm sân VVTS nhỉ ?
Simulator Pilot
Simulator Pilot
Flight Officer
Flight Officer

Bài gửi by Cubimit 20/12/2010, 10:34

Rất đẹp bác ơi, chúc mừng bác có video đầu tiên về VVNB để ae chiêm ngưỡng. Vậy là VNFS lại có thêm 1 cao thủ về heli mà chưa biết rồi cheers.

@Bác Kiệt: Nếu có copy nguyên cái folder VVNB của bọn Thái làm ốp sang máy khác thì cũng ko chạy đc vì đơn giản nó là payware ko phải là free nên ko dễ thế đâu bác ah.
Cubimit
Cubimit
Captain
Captain

Bài gửi by Secretcom 20/12/2010, 11:07

quan trọng là mình không viết được Crack Very Happy
Secretcom
Secretcom
Cadet
Cadet

Gia nhập : 19/11/2010

Bài gửi by hdht_gamer 20/12/2010, 11:11

Hàng ngon Very Happy
T4S . Đang nghiên cứu sao tụi này nó blend scenery với ground tẽture mướt quá I love you
hdht_gamer
hdht_gamer
Captain
Captain

Địa điểm : VVTS/SGN

Bài gửi by Passengers Killer 20/12/2010, 14:46

Phức tạp thế cơ à, Smile , cảm ơn mấy bác nhiều, Mình cũng ko thix cái scenery này lắm dù nó đẹp đấy vì sao thì mấy bác cũng biết. Định xài chùa cho thằng Thái nó lên máu tiếp Very Happy Very Happy
Passengers Killer
Passengers Killer
Captain
Captain

Gia nhập : 29/08/2010
Địa điểm : vvts

Bài gửi by FSVN 20/12/2010, 17:22

Đã ko thích mà vẫn xài được thì cũng giỏi phone
FSVN
FSVN
Cadet
Cadet

Gia nhập : 27/01/2010

http://hocvienhangkhong.com

Bài gửi by hdht_gamer 20/12/2010, 17:36

Tốt nhất là đừng gây chiên loãng topic surrender
Có đao xài đao có súng xài súng, có freeware xài freeware, có payware xài payware, ko có payware thì search torrent cheers
hdht_gamer
hdht_gamer
Captain
Captain

Địa điểm : VVTS/SGN

Bài gửi by moonwalk28 20/12/2010, 17:46

Anh sim pilot lái trực thăng hay quá, sao em không bào giờ lái dc, nó cứ quay lòng vòng, bay cao thiệt cao ròi lại rớt xuống thật nhanh Crying or Very sad Còn cái VVNB, cho em miễn bình luận Very Happy
moonwalk28
moonwalk28
First Officer
First Officer

Gia nhập : 06/04/2010

Bài gửi by Cubimit 20/12/2010, 18:32

hdht_gamer đã viết:ko có payware thì search torrent cheers

Câu nói chuẩn nhất trong ngày. Ae cứ đợi đi, khi nào có toren thì tha hồ mà kéo về làm clip hàng loạt trêu bọn kia chơi Laughing Laughing Laughing cheers cheers
Cubimit
Cubimit
Captain
Captain

Bài gửi by moonwalk28 20/12/2010, 20:06

Cubimit đã viết:
khi nào có toren thì tha hồ mà kéo về làm clip hàng loạt trêu bọn kia chơi Laughing Laughing Laughing cheers cheers
Chí lý chí lý, thêm một câu chí lý Laughing, tụi T đụng tụi mình + torrent là mệt ròi Laughing
moonwalk28
moonwalk28
First Officer
First Officer

Gia nhập : 06/04/2010

Bài gửi by Simulator Pilot 20/12/2010, 20:42

moonwalk28 đã viết:Anh sim pilot lái trực thăng hay quá, sao em không bào giờ lái dc, nó cứ quay lòng vòng, bay cao thiệt cao ròi lại rớt xuống thật nhanh Crying or Very sad Còn cái VVNB, cho em miễn bình luận Very Happy

Mình lâu lâu chỉ lái Heli bay vài vòng ngắm cảnh rồi thôi vì loại này phải ngồi canh suốt, mệt lắm . Very Happy Muốn điều khiển heli thật tốt phải có JOYTICK & THROTTLE QUADRANT vì việc giữ thăng bằng , và cho mũi máy bay lên xuống theo power tăng giảm từng thời điểm rất quan trọng.Nhất là khi landing.

Cảm ơn các bạn đã xem clip
Simulator Pilot
Simulator Pilot
Flight Officer
Flight Officer

Bài gửi by phongnguyen.vn 5/10/2016, 18:18

Quá tuyệt vời !
phongnguyen.vn
phongnguyen.vn
Cadet
Cadet

Gia nhập : 05/10/2016

Bài gửi by PHAM VAN BINH 10/10/2016, 21:15

các bác cho em hỏi VVNB đã có sân nâng cấp mới chưa em đang hóng ?
PHAM VAN BINH
PHAM VAN BINH
Flight Officer
Flight Officer

Gia nhập : 05/09/2014
Địa điểm : Biên Hòa - Đồng Nai

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics